หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ จังหวัดสกลนคร
ระหว่าง วันที่ 9-11เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   
-
9 ธ.ค. 2557   10 ธ.ค. 2557   11 ธ.ค. 2557   12 ธ.ค. 2557   5 พ.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ธ.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 278 พาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล อาคารหอสมุด ชั้น 3 ห้อง 1,2 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61

11 ธ.ค. 2557
09.00-16.30
2 279 พาทีสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล อาคารหอประชุม อาคารนาฎศิลป์(เก็บตัว) 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61

11 ธ.ค. 2557
09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 284 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล โรงยิม 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 285 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 1) ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล เอนกประสงค์ ชั้น ชั้นบน 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
3 621 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล โรงยิม 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
4 622 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล เอนกประสงค์ ชั้น ชั้นบน 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล อาคารอนุสรณ์ 100 ปี ชั้น 2และ 3 ห้อง 1,2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.30
6 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล อาคารโสตทัศนูปกรณ์ 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ หอประชุมชมชมพูชานัย ชั้น ชั้นบน 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-15.00
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ หอประชุมชมชมพูชานัย ชั้น ชั้นล่าง 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
3 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น ชั้นล่าง 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00
4 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เวทีหลังอาคารวิภาวิน 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-18.00
5 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เวทีบริเวณสนามกีฬา 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-18.00
6 326 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสานวิทยาเขตสกลนคร อาคารกิจการนักศึกษา อำเภอพังโคน 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 2 ห้อง 231 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 2 ห้อง 221 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา หน้าห้องสมุด ห้อง เต็นท์ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคารศิลปะ ห้อง ศิลปะ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 1 ห้อง 122 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 1 ห้อง 125 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา สนามกีฬา ด้านทิศตะวันออก เสาธงชาติ ห้อง หน้าอาคาร 1 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 40 - 61
09.00-17.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา ใต้ต้นจามจุรี หลังอาคารพิเศษ 3 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคารพิเศษ ห้อง พ.21 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคารพิเศษ ห้อง พ.22 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 2 ห้อง ห้องสมุด 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 3 ห้อง 316 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 60
09.00-17.00
13 311 การประกวดสวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร3 ห้อง 341 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ วันที่ 9 ธ.ค.2557 ลานสวนการเวก วันที่ 10 ธ.ค.2557 ร.ร.พรรณาวุฒาจารย์ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-18.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 421-423 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
2 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 424-425 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 4 ห้อง 424-425 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
4 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน สนามตะกร้อหน้าโรงงานอุตสาหกรรม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน โดมระหว่างอาคาร 2 และ อาคาร 3 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง 232 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง 235 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง 225 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 2 ห้อง 227 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 3 ห้อง 322 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 3 ห้อง 324 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
7 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 3 ห้อง 338 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
8 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 3 ห้อง 332 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
9 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 3 ห้อง 334 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
10 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน อาคาร 3 ห้อง 328 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ข้างโรงอาหาร ศาลาปฏิบัติธรรม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
12 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามบาสฯ หน้าอาคาร 1 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
08.30-16.30
13 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามบาสฯ หน้าอาคาร 1 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
14 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามฟุตบอล 1 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
15 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เวที สนามโรงเรียนเตรียมอุดมฯ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
16 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามฟุตบอล 2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
17 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ห้องโสตทัศนศึกษา 4 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
18 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามฟุตบอล 3 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
19 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ห้องโสตทัศนศึกษา 2/2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
20 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามปิงปอง 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
21 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที สนามฟุตบอล 3 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
22 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน ศาลาปฏิบัิติธรรม 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
23 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ห้องสมุดเปิด 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที 1 หอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
2 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที 2 ทิศเหนือหอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
3 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที 3 ใต้ถุนอาคาร 3 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
4 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน เวที 4 ด้านหลังหอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 312 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ห้อง ชั้น 6 ห้อง 461 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
2 313 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 6 ห้อง 467 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
3 314 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมห้วยทราย 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
4 316 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
5 317 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
6 319 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
7 321 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคสกลนคร อาคารโสตทัศนูปกรณ์ ห้อง ห้องโสตทัศนูปกรณ์ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
08.30-16.30
8 322 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคนิคสกลนคร หอประชุม 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
08.30-16.30
9 320 การแข่งขันการพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 437 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
10 323 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 5 ห้อง 451 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
11 324 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 5 ห้อง 457 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
12 329 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 441 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
13 601 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 447 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
14 633 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน ASEAN QUIZ ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคารเอนกประสงค์ 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ สวนสาธารณะ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 -16.30
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ สนามฟุตบอล 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00 -16.30
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ อาคาร 3 ห้อง ป.อังกฤษ 1 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-12.00,13.00-16.30
4 642 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ อาคาร 3 ห้อง ป.อังกฤษ 2 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-12.00,13.00-16.30
5 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ อาคาร 3 ห้อง ห้องภาษาไทย 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-12.00,13.00-16.30
6 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ อาคาร 3 ห้อง ห้องโสตฯ 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-12.00,13.00-16.30
7 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ 100/27 ห้อง ห้องประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 -16.30
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ อาคาร 2 ห้อง ป.คณิตฯ 2 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-12.00,13.00-16.30
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรรณาวุฒาจารย์ อาคาร 2 ห้อง ป.คณิตฯ 3 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-12.00,13.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 686 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน หน้าศาลาปฏิบัติธรรม ห้อง เวที 1 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 687 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน หน้าอาคารลูกเสือ ห้อง เวที 4 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
3 688 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน หน้าศาลาปฏิบัติธรรม ห้อง เวที 2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
4 689 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.6 ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ศาลาปฏิบัติธรรม ห้อง เวที 3 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
5 690 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.6 โรงเรียนสว่างแดนดิน ลานสนามฟุตซอล ห้อง หน้าอาคาร 4 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคาร 2,อาคาร 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์2, ห้องคอมพิวเตอร์1, ห้องคอมพิวเตอร์3 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-14.00
2 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 2, อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-12.00
3 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนธาตุนารายณ์วิทยา อาคาร 2, อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
13.00-16.00
4 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคารพิเศษ 3 ห้อง 1,2,3 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
5 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคารพิเศษ 3 ห้อง 4,5,6 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
6 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล คอมพิวเตอร์ ห้อง คอมพิวเตอร์1,2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา โรงจอดรถครู (ข้างหอประชุม) 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา เต็นท์หน้าเสาธง (ฝั่งตะวันตก) 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา อาคารพิเศษ 1 (4 ห้อง) 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
3 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา เต็นหน้าอาคารพิเศษ 1 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
4 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา หอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
5 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา ปีกขวาข้างหอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา ปีกซ้ายข้างหอประชุม หน้าห้อง to be No 1. 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
7 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา โรงจอดรถนักเรียน (ติดป้อมยาม) 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]