กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.4-ม.6

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 97 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.4-ม.6

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
5 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 94 ทอง ชนะเลิศ
2 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
5 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
6 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.4-ม.6

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3

DOC.6
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
3 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -
4 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 รางวัลผลงานผ่านการแข่งขัน


สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90.66 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86.33 ทอง 4

ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 76.5 เงิน 4
5 นาแกวิทยา สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 75.25 เงิน 5
6 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

หุ่นยนต์
การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86 ทอง 5

คอมพิวเตอร์
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง 4
5 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 83 ทอง 5
6 นาแกวิทยา สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82 ทอง 6

คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 นาแกวิทยา สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 87 ทอง 4
5 ภูซางใหญ่วิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86 ทอง 5
6 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง 6

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90.5 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89.88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นาแกวิทยา สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86.63 ทอง 4
5 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86 ทอง 5
6 ภูซางใหญ่วิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง 6
7 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 84.75 ทอง 7

คณิตศาสตร์
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ (ประเภท 2) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82.8 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82.79 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 77.2 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 75.4 เงิน 4

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 98 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 97 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 95 ทอง 4

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90.5 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 88.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) - -

ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

คณิตศาสตร์
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 86.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 80.5 ทอง 4
5 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 80 ทอง 5

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 ดงมะไฟวิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

วิทยาศาสตร์
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ฝั่งแดงวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 90.25 ทอง ชนะเลิศ
2 คำแสนวิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 89.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สุวรรณคูหาพิทยาสรรค์ สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 88.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 กุดดินจี่พิทยาคม สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82.75 ทอง 4
5 นาวังศึกษาวิช สพม. เขต 19 (เลย,หนองบัวลำภู) 82 ทอง 5