หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร,สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต2,สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต3
ระหว่าง วันที่11-13 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   8 ธ.ค. 2557   9 ธ.ค. 2557   10 ธ.ค. 2557   11 ธ.ค. 2557   12 ธ.ค. 2557   13 ธ.ค. 2557   4 พ.ค. 2558   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร3 ห้อง ป.4/1 ป.4/2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 3 ห้อง ป.4/3 ป.4/4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 3 ห้อง ป.5/1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 3 ห้อง ป.5/3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 3 ห้อง ป. 6/1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 3 ห้อง ป. 6/3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 2 ห้อง ป.1/1 ป.1/2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 2 ห้อง ป.1/4 ป.1/5 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 2 ห้อง ป.1/6 ป.2/1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 1 ห้อง ป.3/1-6,ป.4/5-6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 2 ห้อง ป.2/2-3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล อาคาร 2 ห้อง ป.2/5-6 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง MEP 1,2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง MEP 3,4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง MEP 5,6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร หอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง ชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร หอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง ชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคาร 1 ห้อง บัวชมพู 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ชั้น 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสูงเนินสามัคคีวิทยา อ.พรรณานิคม อาคาร โรงอาหาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน อาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสูงเนินสามัคคีวิทยา อ.พรรณานิคม ชั้นล่าง อาคาร 4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน เต้นท์สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสูงเนินสามัคคีวิทยา อ.พรรณานิคม หน้าอาคาร 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน เต้นท์สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน อาคาร 3 ห้อง กอท. 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังยาง(วังยางวิทยานุกูล) อ.พรรณานิคม อาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังยาง(วังยางวิทยานุกูล) อ.พรรณานิคม หน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน เต้นท์สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงฝึกกีฬาอเนกประสงค์ อบจ.จังหวัดสกลนคร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 หอประชุมวิโรจน์อิ่มพิทักษ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จังหวัดสกลนคร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 หอประชุมวิโรจน์อิ่มพิทักษ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จังหวัดสกลนคร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 หอประชุมวิโรจน์อิ่มพิทักษ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จังหวัดสกลนคร 8 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 หอประชุมวิโรจน์อิ่มพิทักษ์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ จังหวัดสกลนคร 8 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคาร 6 ห้อง 1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคาร 2 ห้อง 1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคาร 4 ห้อง 1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 ที่ว่าการอำเภอวานรนิวาส หอประชุม 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส โดมหน้าหอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส เต็นท์หน้าอาคารอำนวยการ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 3 ห้องประชุมไมตรีจิต 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 3 ห้องประชุมมิตรภาพ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ หอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-17.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส หอประชุม 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-17.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 สพป.สกลนคร เขต 3 ห้องประชุม/ ศาลากลางน้ำ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 เทศบาลตำบลวานรนิวาส เวทีสวนสุขภาพ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส โรงอาหาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ ห้องประชุมประดับเกียรติ 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคารอนุบาล ห้อง 1-2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคารอนุบาล ห้อง 3-4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
17 170 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส ห้องประชุมสัมมนาคาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส ห้องประชุมสัมมนาคาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์ ลานอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์ หอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์ ห้องสมุดและหอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์ ห้องสมุดและหอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบดมาดพอกน้อย อาคารร่มเย็น ห้อง สังคม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบดมาดพอกน้อย อาคารร่มใจ ห้อง ป.4-6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบดมาดพอกน้อย อาคารร่มโพธิ์ ห้อง ม.1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบดมาดพอกน้อย อาคารร่มเย็น ห้อง สังคม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบดมาดพอกน้อย อาคารร่มใจ ห้อง ป.4-6 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบดมาดพอกน้อย อาคารร่มโพธิ์ ห้อง ม.1-3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร 1 ห้อง ป.5/3,ป.5/2,ป.4/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร2 ห้อง ป.5/1,ป.6/1,ป.6/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคารอนุบาล ห้อง อบ.1/1,อบ.1/2,อบ.1/3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร 2 ห้อง ป.5/1,ป.6/1,ป.6/2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคารหอประชุม ห้อง อาคารหอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร 1 ห้อง ป.1/1,ป.1/2,ป.1/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคารอนุบาล ห้อง อบ.1/1,อบ.1/2,อบ.1/3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร2 ห้อง ป.5/1,ป.6/1,ป.6/2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคารหอประชุม ห้อง อาคารหอประชุม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วงคำ แคนเฮลป์ ห้อง เวทีการแสดง 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วงคำ ศาลาประชาคมวัดศรีชมพู ห้อง เวที่การแสดง 4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วงคำ โรงจอดรถ ห้อง เวทีการแสดง 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วงคำ ลานกีฬากลางแจ้ง ห้อง เวทีการแสดง 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 931 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 935 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 933 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 937 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ห้อง อนุบาล 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ชั้น 2 ห้อง ม.2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ห้อง เสริมทักษะวิชาการ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ชั้น 2 ห้อง ม.1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาล ห้อง ป.3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาล ห้อง ป.1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารวิชาประเสริฐ ห้อง ป.6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ห้อง ดนตรี 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารวิชาประเสริฐ ห้อง ป.5 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ห้อง ประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 60
09.00-18.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน เวทีอาคาร 1 มารีย์พิทักษ์ ชั้น 1 ห้อง เวทีชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร12 ชั้น 2 ห้อง ประชุมชั้น2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง ประชุมชั้น 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน อาคารหอประชุมอาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวทีใหญ่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
25 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไฮหย่อง(ภูเงินประชานุกูล) สนามฟุตบอล ห้อง เวทีกลางแจ้ง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
26 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไฮหย่อง(ภูเงินประชานุกูล) อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
27 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไฮหย่อง(ภูเงินประชานุกูล) อาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวทีกลางแจ้ง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน สนามฟุตบอลเวที 3 ห้อง สนามฟุุตบอลเวที 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน สนามฟุตบอลเวที 4 ห้อง สนามฟุุตบอลเวที 4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน เวทีหน้าอาคาร ป.4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์เวที 2 ห้อง อาคารหอประชุมเวที 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน หน้าอาคาร1,หน้าอาคาร2,หน้าอาคาร3 ห้อง เวที 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน หน้าอาคาร 2,หน้าอาคาร 3,หน้าอาคาร 4 ห้อง เวที 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
34 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 อาคารหอประชุมรวมใจสามัคคี ห้อง A 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
35 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 อาคารหอประชุมรวมใจสามัคคี ห้อง B 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
36 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 หอประชุมที่ว่าการอำเภอสว่างแดนดิน หอประชุมที่ว่าการอำเภอสว่างแดนดิน ห้อง หอประชุมที่ว่าการอำเภอสว่างแดนดิน 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
37 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 หอประชุมวิทยาลัยเทคโนโลยีสว่างแดนดิน อาคาร 3 ชั้น ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
38 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคาร ป.1 เวที 5 ห้อง อาคาร ป.1เวที 5 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน หน้าอาคารอำนวยการเวที 6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
40 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารประถม,โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
41 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารประถม,โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
42 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารประถม,โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
43 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารประถม,โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 2 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
44 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
45 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา เวทีกลางแจ้ง ห้อง เวทีกลางแจ้ง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 อาคารจตุทิพย์ตึก 4 ชั้น ห้อง ใต้ถุนอาคารโซน A 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล เวทีชั่วคราว ห้อง เวที 2,เวที 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 อาคารจตุทิพย์ตึก 4 ชั้น ห้อง ใต้ถุนอาคารโซน ฺB 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล โรงอาหาร,โรงอาหารพื้นเมือง ห้อง เวที 3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 ลานเอนกประสงค์ A ห้อง ลานเอนกประสงค์ A 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล อาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวที 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์ฝ่ายประถมศึกษา ห้อง โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์ฝ่ายประถมศึกษา 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล เวทีชั่วคราว ห้อง เวที 4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 ร.ร.บ้านง่อนฯฝ่ายมัธยมศึกษา,ลานเอนกประสงค์ B ห้อง ร.ร.บ้านง่อนฯฝ่ายมัธยมศึกษา,ลานเอนกประสงค์ B 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล อาคารสำนักงาน ห้อง เวที 5 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 251, 252 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 253, 254 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 256, 257 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 241,242 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 243,244 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 246,247 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 231 , 232 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 233 , 235 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 3 ห้อง 331 , 333 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 3 ห้อง 332 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร โรงยิม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
08.30-16.30
12 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 224 , 225 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
13 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 222 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 2 ห้อง 323 , 314 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
08.30-16.30
15 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 3 ห้อง 322 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30
16 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร อาคาร 3 ห้อง 322 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดสกลนคร ห้องประชุม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดสกลนคร ห้อง สนาม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด ห้อง สนามฟุตบอล 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด อาคาร 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด อาคาร 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนายอวัฒนา อาคารทานตะวัน 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด ห้องประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-15.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด ห้องประชุม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนนายอวัฒนา พวงแสด 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนนายอวัฒนา ห้องประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล 4 พ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หน้าศูนย์เทอโบอิเล็คทริกส์ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
2 801 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร สุนทรีย์ ห้อง ใต้ถุน 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
3 802 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หน้าหอประชุมมหาวชิราลงกรณ์ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
4 803 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หลังคณะมนุษย์ศาสตร์ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
5 804 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หน้าสโมสรนักศึกษาคณะครุศาสตร์ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
6 805 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หลังหอประชุม 2 ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
7 806 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หน้าศูนย์ภาษาคอมพิวเตอร์ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
8 807 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร ทิศตะวันตกหอประชุมมหาวชิราลงกรณ์ ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
9 808 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หน้าอาคาร 2 ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-17.00
10 809 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร ทิศตะวันออกหอประชุม 2 ,1 ห้อง เวที 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 15

11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 16 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 45

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 46 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1113 และ 1114 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.30-16.30
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1112 และ 1116 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.30-16.30
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง ห้องโถงชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.30
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1113 และ 1114 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-14.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1113 และ 1114 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-11.30
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1112 และ 1116 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-14.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1113 และ 1114 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-14.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1112 และ 1116 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-11.30
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1113 และ 1114 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-11.30
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1113 และ 1114 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.30-16.30
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1112 และ 1116 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-11.30
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง 1112 และ 1116 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.30-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง โถงชั้น 1 9 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-11.30
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารศูนย์ภาษาและคอมพิวเตอร์ ห้อง โถงชั้น 1 10 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
08.30-11.30
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6
-
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) เต็นท์กลางสนาม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) เต็นท์กลางสนาม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร เต็นท์หน้าอาคาร 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร เต้นท์หน้าอาคาร 2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร 13 ชั้น ล่าง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร 13 ชั้น ล่าง 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หลังอาคาร 2,ชั้นล่างอาคารใหม่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 22 - 41

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 42 - 61
09.00 เป็นต้นไป
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร โรงยิมพลศึกษา 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 22 - 41

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 42 - 61
09.00 เป็นต้นไป
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารหอประชุมใหญ่ ชั้น ล่าง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารหอประชุมใหญ่ ชั้น ล่าง 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-11.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารหอประชุม 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคารหอประชุม 2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) เต็นท์หน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) เต็นท์หน้าอาคาร 1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) อเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) อเนกประสงค์ 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร 13 ชั้น ล่าง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร 13 ชั้น ล่าง 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร10 ชั้น 3 ห้อง สร้อยสุวรรณา 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร10 ชั้น 5 ห้อง 1051,1054 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร10 ชั้น 5 ห้อง 1051,1054 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร10 ชั้น 5 ห้อง 1051,1054 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-11.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ม.1/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
3 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
4 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
6 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ม.1/3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
8 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
9 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
10 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.3/5 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1เขตที่1-15,ป.6/2เขตที่16-30,ป.6/3เขตที่31-45,ป.6/4เขตที่46-61 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 4 ห้อง ภาษาไทยเขตที่ 1-15,ม.3/3เขตที่ 16-30,ม.3/2เขตที่ 31-45,ม.3/1เขตที่ 46-61 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 เขตที่1-20,ป.5/4 เขตที่ 21-40,ป.5/2 เขตที่ 41-61 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ม.2/3 เขตที่ 1-20 , ม.2/2เขตที่ 21-40 , ม.2/1เขตที่ 41-61 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง อบ.3/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง อบ.3/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง อบ.2/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3,ป.2/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3,ป.1/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3,ป.3/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวทีใหญ่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3,ป.1/4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3,ป.2/4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3,ป.3/4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 2 ห้อง เวที 5 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 2 ห้อง เวที 6 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
21 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 2 ห้อง เวที 5 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ลานเวทีใหญ่ 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ลานเวทีใหญ่ 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
6 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ลานเวทีใหญ่ 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ลานเวทีใหญ่ 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 1,2 ห้อง ห้องคอม 1,ห้องคอม 2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 1,2 ห้อง ห้องคอม 1,ห้องคอม 2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 1,2 ห้อง ห้องคอม 1,2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ลานอนุบาล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ลานอนุบาล 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]