หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร,สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต2,สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนครเขต3
ระหว่าง วันที่11-13 เดือนธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   8 ธ.ค. 2557   9 ธ.ค. 2557   10 ธ.ค. 2557   11 ธ.ค. 2557   12 ธ.ค. 2557   13 ธ.ค. 2557   4 พ.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 13 ธ.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร หอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
2 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง ชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
3 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร หอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
4 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสกลนคร อาคารใหม่ ห้อง ชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสูงเนินสามัคคีวิทยา อ.พรรณานิคม ชั้นล่าง อาคาร 4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน เต้นท์สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสูงเนินสามัคคีวิทยา อ.พรรณานิคม หน้าอาคาร 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน เต้นท์สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน อาคาร 3 ห้อง กอท. 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังยาง(วังยางวิทยานุกูล) อ.พรรณานิคม อาคารอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังยาง(วังยางวิทยานุกูล) อ.พรรณานิคม หน้าอาคาร 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
8 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา) อ.พังโคน เต้นท์สนามฟุตบอล 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคาร 6 ห้อง 1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคาร 2 ห้อง 1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคาร 4 ห้อง 1-3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 ที่ว่าการอำเภอวานรนิวาส หอประชุม 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส โดมหน้าหอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส เต็นท์หน้าอาคารอำนวยการ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.สกลนคร เขต 3 ห้องประชุมไมตรีจิต 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 3 ห้องประชุมมิตรภาพ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
9 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 สพป.สกลนคร เขต 3 ห้องประชุม/ ศาลากลางน้ำ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
10 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 เทศบาลตำบลวานรนิวาส เวทีสวนสุขภาพ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
11 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส โรงอาหาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
12 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ ห้องประชุมประดับเกียรติ 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
13 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคารอนุบาล ห้อง 1-2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
14 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาสฯ อาคารอนุบาล ห้อง 3-4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-17.00
15 170 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส ห้องประชุมสัมมนาคาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00
16 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส ห้องประชุมสัมมนาคาร 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์ ลานอเนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงมะไฟเจริญศิลป์ หอประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร 1 ห้อง ป.5/3,ป.5/2,ป.4/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร2 ห้อง ป.5/1,ป.6/1,ป.6/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพรรณานิคม อาคาร 1 ห้อง ป.1/1,ป.1/2,ป.1/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วงคำ แคนเฮลป์ ห้อง เวทีการแสดง 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วงคำ ศาลาประชาคมวัดศรีชมพู ห้อง เวที่การแสดง 4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านม่วงคำ โรงจอดรถ ห้อง เวทีการแสดง 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านม่วงคำ ลานกีฬากลางแจ้ง ห้อง เวทีการแสดง 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 931 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 935 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 933 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 9 ห้อง 937 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ห้อง อนุบาล 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ชั้น 2 ห้อง ม.2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ห้อง เสริมทักษะวิชาการ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรัตนโกสินทร์ ชั้น 2 ห้อง ม.1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาล ห้อง ป.3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารสลากกินแบ่งรัฐบาล ห้อง ป.1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารวิชาประเสริฐ ห้อง ป.6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ห้อง ดนตรี 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารวิชาประเสริฐ ห้อง ป.5 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ ชั้น 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนดงม่วงไข่ อาคารรักเมืองไทย ห้อง ประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 60
09.00-18.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน เวทีอาคาร 1 มารีย์พิทักษ์ ชั้น 1 ห้อง เวทีชั้น 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร12 ชั้น 2 ห้อง ประชุมชั้น2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีพังโคนพณิชยการ อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง ประชุมชั้น 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์พังโคน อาคารหอประชุมอาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวทีใหญ่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
25 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไฮหย่อง(ภูเงินประชานุกูล) สนามฟุตบอล ห้อง เวทีกลางแจ้ง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
26 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไฮหย่อง(ภูเงินประชานุกูล) อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
27 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านไฮหย่อง(ภูเงินประชานุกูล) อาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวทีกลางแจ้ง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน สนามฟุตบอลเวที 3 ห้อง สนามฟุุตบอลเวที 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน สนามฟุตบอลเวที 4 ห้อง สนามฟุุตบอลเวที 4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน เวทีหน้าอาคาร ป.4 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคารเอนกประสงค์เวที 2 ห้อง อาคารหอประชุมเวที 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน หน้าอาคาร1,หน้าอาคาร2,หน้าอาคาร3 ห้อง เวที 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนมารีย์พิทักษ์สว่างแดนดิน หน้าอาคาร 2,หน้าอาคาร 3,หน้าอาคาร 4 ห้อง เวที 2 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
34 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 อาคารหอประชุมรวมใจสามัคคี ห้อง A 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
35 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สพป.สกลนคร เขต 2 อาคารหอประชุมรวมใจสามัคคี ห้อง B 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
36 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 หอประชุมที่ว่าการอำเภอสว่างแดนดิน หอประชุมที่ว่าการอำเภอสว่างแดนดิน ห้อง หอประชุมที่ว่าการอำเภอสว่างแดนดิน 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
37 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 หอประชุมวิทยาลัยเทคโนโลยีสว่างแดนดิน อาคาร 3 ชั้น ห้อง ห้องประชุมใหญ่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
38 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน อาคาร ป.1 เวที 5 ห้อง อาคาร ป.1เวที 5 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสว่างแดนดิน หน้าอาคารอำนวยการเวที 6 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-18.00
40 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารประถม,โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 1 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
41 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสุวรรณเทน โรงอาหารประถม,โรงอาหารอนุบาล ห้อง เวที 2 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
42 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา อาคารเอนกประสงค์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
43 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนทรายมูลหนองกุงทรายศรีพิทยา เวทีกลางแจ้ง ห้อง เวทีกลางแจ้ง 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 อาคารจตุทิพย์ตึก 4 ชั้น ห้อง ใต้ถุนอาคารโซน ฺB 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล โรงอาหาร,โรงอาหารพื้นเมือง ห้อง เวที 3 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองหลวงวิทยานุกูล เวทีชั่วคราว ห้อง เวที 4 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านง่อนหนองพะเนาว์มิตรภาพที่126 ร.ร.บ้านง่อนฯฝ่ายมัธยมศึกษา,ลานเอนกประสงค์ B ห้อง ร.ร.บ้านง่อนฯฝ่ายมัธยมศึกษา,ลานเอนกประสงค์ B 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 31 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออกเฉียงเหนือสกลนคร โรงยิม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
08.30-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดสกลนคร ห้องประชุม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดสกลนคร ห้อง สนาม 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด ห้อง สนามฟุตบอล 12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด อาคาร 1 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาอ้อยคำสะอาด อาคาร 3 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนนายอวัฒนา อาคารทานตะวัน 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
7 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนนายอวัฒนา พวงแสด 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00
8 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนนายอวัฒนา ห้องประชุม 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร หลังอาคาร 2,ชั้นล่างอาคารใหม่ 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 22 - 41

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 42 - 61
09.00 เป็นต้นไป
2 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร โรงยิมพลศึกษา 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 21

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 22 - 41

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 42 - 61
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร10 ชั้น 3 ห้อง สร้อยสุวรรณา 11 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 20

12 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 21 - 40

13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 41 - 61
09.00-16.30
2 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย มหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร อาคาร10 ชั้น 5 ห้อง 1051,1054 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.30-11.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
4 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ม.1/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
5 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.3/5 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
6 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
8 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
9 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 1 ห้อง อบ.1/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง อบ.3/3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง อบ.2/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
3 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง อบ.3/1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3,ป.1/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3,ป.3/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/3,ป.2/4 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 1 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
7 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
8 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 1 ห้อง เวที 3 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
9 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 2 ห้อง เวที 5 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
10 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ สนามที่ 2 ห้อง เวที 6 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ หน้าอาคาร2 ห้อง เต้นท์ 1-20 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00
3 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ลานเวทีใหญ่ 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
4 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ลานเวทีใหญ่ 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-16.00
5 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 1,2 ห้อง ห้องคอม 1,ห้องคอม 2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
09.00-12.00
6 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเซนต์ยอแซฟ อาคาร2 ชั้น 1,2 ห้อง ห้องคอม 1,ห้องคอม 2 13 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 61
13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]