หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาขอนแก่น เขต 5
ระหว่าง วันที่ 7-9 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2557 สถานที่แข่งขัน โรงเรียนในสังกัดศูนย์เครือข่ายชุมแพ

[ ทั้งหมด   6 ต.ค. 2557   7 ต.ค. 2557   8 ต.ค. 2557   9 ต.ค. 2557   24 เม.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 ต.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 721-722 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 723-724 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 621-622 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 623-624 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง 711,714 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411-412 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 414 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 521 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
9.00-16.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
4 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
5 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
6 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 513 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 611-612 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 613-614 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
9.00-16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 10-12 (หน้าเสาธง) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 16-18 (หน้าเสาธง) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 13-15 (หน้าเสาธง) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 19-21 (หน้าเสาธง) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร เวทีเล็กโรงอาหาร 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร เวทีเล็กโรงอาหาร 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 22-24 (หน้าอาคาร2) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 25-27 (หน้าอาคาร2) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
11 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมแพศึกษา อาคาร หอประชุม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
12 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมแพศึกษา อาคาร หอประชุม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 1-3 (หน้าอาคาร 1) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 4-6 (หน้าอาคาร 1) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต็นท์หลังที่ 7-9 (หน้าอาคาร 1) 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร เวทีใหญ่ อาคารหอประชุม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร ลานสนามฟุตซอล 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 3/1 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3/4 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3/5 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 3/6 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4/1 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 4/2 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านชุมแพ ศาลาข้างเสาธงชาติ 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านชุมแพ โรงอาหาร 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 13.00-16.30
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 13.00-16.30
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 13.00-16.30
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 13.00-16.30
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ 8 ต.ค. 2557 13.00-16.30
11 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 3 (ใต้อาคาร 4) 8 ต.ค. 2557 09.00-12.00
12 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 2 (โรงอาหาร) 8 ต.ค. 2557 09.00-10.30
13 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 3 (ใต้อาคาร 4) 8 ต.ค. 2557 13.00-16.00
14 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 2 (โรงอาหาร) 8 ต.ค. 2557 10.30-12.00
15 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 1 (สนามบาส) 8 ต.ค. 2557 08.30-10.30
16 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 1 (สนามบาส) 8 ต.ค. 2557 10.30-12.00
17 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 1 (สนามบาส) 8 ต.ค. 2557 13.00-14.30
18 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 1 (สนามบาส) 8 ต.ค. 2557 14.30-16.00
19 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เวทีเล็กหน้าอาคารอำนวยการ 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
20 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เวทีเล็กหน้าอาคารอำนวยการ 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
21 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 2 (โรงอาหาร) 8 ต.ค. 2557 13.00-16.00
22 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองไผ่พิทยาคม เวที 2 (โรงอาหาร) 8 ต.ค. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เวทีหอประชุม 8 ต.ค. 2557 13.00-16.30
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เวทีหอประชุม 8 ต.ค. 2557 08.00-12.00
3 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคาร 4 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 229 เก็บตัวห้อง 228 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 227 เก็บตัวห้อง225 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 เก็บตัวห้อง 224 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
7 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
8 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 125 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
9 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 219,2110 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
10 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 เก็บตัวห้อง 127 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
11 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 129 เก็บตัวห้อง 128 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30
12 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 212 เก็บคัวห้อง 213 8 ต.ค. 2557 08.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน สนามปูน 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน สนามหญ้า 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
3 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน เวทีห้องประชุม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน อาคาร 2 ห้อง ห้อง ป.1/1 ห้อง ป.1/2 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน ห้องสมุด 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนชุมแพ เต๊นท์หลังที่ 28-30 (หน้าอาคาร2) 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
08.00-16.30
2 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 2/5 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
3 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง คอม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
4 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนชุมแพ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 218 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
08.00-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน ลานอนุบาล 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
2 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนหนองคะเน อาคารปฐมวัย 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113-114 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00
2 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนหนองขามวิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
9.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
4 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
6 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
8 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
9 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
10 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-16.00
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8
09.00-16.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 8

8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 9 - 17
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
2 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
4 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
6 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
7 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
8 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
9 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์(หอประชุม) 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
12 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์(หอประชุม) 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
13 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์(หอประชุม) 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
14 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์(หอประชุม) 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
15 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคารเอนกประสงค์(หอประชุม) 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ โรงอาหาร 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ โรงอาหาร 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ ลานธรรม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ ลานธรรม 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
5 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-12.00
7 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00
8 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชุมแพชนูปถัมภ์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 8 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]