หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2
ระหว่าง วันที่ 1-8 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   21 ส.ค. 2557   22 ส.ค. 2557   1 ต.ค. 2557   2 ต.ค. 2557   3 ต.ค. 2557   4 ต.ค. 2557   5 ต.ค. 2557   6 ต.ค. 2557   7 ต.ค. 2557   8 ต.ค. 2557   8 เม.ย. 2558   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเรียน ห้อง ป.๕ ชั้น ๒ , ป.๕/๓ ป.๕/๔ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเรียน ป.๕ ห้อง ชั้น ๒ ห้อง ป.๕/๓ ป.๕/๔ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเรียน ป.๖ ห้อง ป.๖/๑ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเรียน ป.๖ ห้อง ป.๖/๒ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเรียน ป.๖ ห้อง ป.๖/๓ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเรียน ป.๖ ห้อง ป.๖/๔ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารศรีภูมินทร์ ชั้น ๑ ห้อง ป.๒/๑ ,ป.๒/๒ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารศรีภูมินทร์ ชั้น ๑ ห้อง ป.๒/๓,ป.๒/๔ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารศรีภูมินทร์ ชั้น ๒ ห้อง ป.๓/๑,ป.๓/๒ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารศรีภูมินทร์ ชั้น ๒ ห้อง ป.๓/๓ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารศรีภูมินทร์ ชั้น ๓ ห้อง ป.๔/๑,ป.๔/๒ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารศรีภูมินทร์ ชั้น ๓ ห้อง ป.๔/๓,ป.๔/๔ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารธุรการ ห้อง ป.1 , ป.2 2 ต.ค. 2557 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ม.1 , ม.2 2 ต.ค. 2557 09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น สักทอง ห้อง ป.4-ป.5 2 ต.ค. 2557 09.00-11.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง โรงยิม 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง โรงยิม 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ศูนย์ฝึกอาชีพ 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ห้อง ประชุม ชั้น 1 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ชั้น ป.6/2 ป.6/3 ป.6/4 และห้องประชุมนพเกล้า 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารราชาวดี 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้องประชุมโฆษะธัมโม 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารพุทธยันตี 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์และโรงยิม 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 3 ต.ค. 2557 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง ป.๖/๒,๖/๓,๖/๔ 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ชั้น ๒ ห้อง ภาษาอังกฤษและห้องอาเซียน 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์และภาษาไทย 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง โรงอาหารชุมชนวังสะพุง 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ข้างห้องประชุมโฆษะธรรมโม 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น ๓ 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น ๓ 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง ประชุม ชั้น ๓ 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง ประชุมโฆษะธรรมโม 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง ประชุมโฆษะธรรมโม 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง สังคม 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง ห้อง สังคม 1 ต.ค. 2557 09.00-12.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง สังคม 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
17 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง ห้อง สังคม 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ลานจอดรถ 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ลานจอดรถ 2 ต.ค. 2557 13.00-16.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 ต.ค. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักสอง ชั้น 1 ห้อง ป.4 , ป.5 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 2 ห้อง ม.2, ม.3 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 2 ห้อง ม.1, ห้องดนตรี 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 1 ห้อง ป.4 , ป.5 22 ส.ค. 2557 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 2 ห้อง ม.2, ม.3 22 ส.ค. 2557 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 2 ห้อง ม.1, ห้องดนตรี 22 ส.ค. 2557 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารธุรการ ชั้น 2 ห้อง ป.1 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารธุรการ ชั้น 2 ห้อง ป.2 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง จริยะ 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง จริยะ 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอนุบาล ชั้น 2 ห้อง จริยะ 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารธุรการ ชั้น 2 ห้อง ป.3 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 21 ส.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 10.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
-
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
-
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
-
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
-
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
-
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
-
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
-
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 10.20
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 10.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
-
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 10.40
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 10.50
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
-
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 11.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
-
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 11.20
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 11.40
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 22 ส.ค. 2557 10.00
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3
-
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3
-
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 09.45
25 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
26 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 22 ส.ค. 2557 08.00
27 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 21 ส.ค. 2557 09.00
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารศูนย์ฝึกอาชีพ 22 ส.ค. 2557 09.00 -12.00
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารศูนย์ฝึกอาชีพ 22 ส.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารศูนย์ฝึกอาชีพ 21 ส.ค. 2557 09.00
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 21 ส.ค. 2557 09.00
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 21 ส.ค. 2557 09.00
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาเซียน ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 21 ส.ค. 2557 09.00
34 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 21 ส.ค. 2557 09.00
35 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 21 ส.ค. 2557 09.00
36 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 22 ส.ค. 2557 10.00
37 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 22 ส.ค. 2557 13.00
38 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 22 ส.ค. 2557 10.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 22 ส.ค. 2557 13.00
40 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 22 ส.ค. 2557 09.00
41 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 22 ส.ค. 2557 13.00
42 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 22 ส.ค. 2557 09.00
43 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ชั้น 1 ห้อง ประชุม 22 ส.ค. 2557 13.00
44 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 22 ส.ค. 2557 08.30
45 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 22 ส.ค. 2557 10.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 14.30-15.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 10.30-11.30
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 13.00-14.00
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 09.30-10.30
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 15.00-16.00
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 10.30-11.30
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 16.00-17.00
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 11.30-12.30
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 2 ต.ค. 2557 11.00-11.30
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 2 ต.ค. 2557 11.30-12.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง 3 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 2 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมฉัตรแก้ว ชั้น 3 3 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 3 ต.ค. 2557 13.00-16.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 3 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 2 ต.ค. 2557 13.00-16.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 2 ต.ค. 2557 09.00-16.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมรัตน์ ชั้น 3 3 ต.ค. 2557 09.00-16.00
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารเอนกประสงค์ 3 ต.ค. 2557 13.00-16.00
12 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมฉัตรแก้ว ชั้น 3 2 ต.ค. 2557 09.00-10.00
13 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมฉัตรแก้ว ชั้น 3 2 ต.ค. 2557 10.00-12.00
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมฉัตรแก้ว ชั้น 3 2 ต.ค. 2557 13.00-16.00
15 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอม 1 21 ส.ค. 2557 13.00 - 16.00
16 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอม 1 21 ส.ค. 2557 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง หอประชุม 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือชุมพรเขตอุดมศักดิ์ 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง สนามกีฬา 2 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 ต.ค. 2557 09.00-10.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้อง ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 ต.ค. 2557 10.00-12.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 1 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2557 09.00-16.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2557 09.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง ประชุมโฆษะธรรมโม 4 ต.ค. 2557 09.00-16.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวังสะพุง ห้อง ประชุมโฆษะธรรมโม 4 ต.ค. 2557 13.00-16.00
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 เม.ย. 2558 09.00 น. เป็นต้นไป
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต ๒ ห้องประชุมเฉลิมรัตน์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโนนสว่าง อาคารอเนกประสงค์ 8 เม.ย. 2558 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 15.30-16.00
2 801 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 15.00-15.30
3 802 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 14.20-15.00
4 803 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 13.50-14.20
5 804 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 13.00-13.50
6 805 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 11.30-12.00
7 806 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 11.00-11.30
8 807 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 10.30-11.00
9 808 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 09.30-10.30
10 809 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านวังสะพุง อาคารเอนกประสงค์ 1 ต.ค. 2557 09.00-09.30
11 810 ค้นฟ้า คว้าดาว (Loei2 Got talents)หลากหลาย ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม 22 ส.ค. 2557 10.30
12 811 ค้นฟ้า คว้าดาว (Loei2 Got talents) ประเภท ทีม หลากหลาย ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิมเนเซียม ห้อง เวทีกลาง 22 ส.ค. 2557 13.00
13 812 ค้นฟ้า คว้าดาว (Loei2 Got talents) ประเภท ทีม ร้องเพลงชาติ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
14 813 ค้นฟ้า คว้าดาว (Loei2 Got talents) ประเภท ทีมท่องสูตรคูณ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ 3 ต.ค. 2557 12.30-15.30
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ ,๒ 5 ต.ค. 2557 08.30-10.30
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ป.๔ 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ 5 ต.ค. 2557 11-30-16.30
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ ๒ 3 ต.ค. 2557 12-30-15.30
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ 5 ต.ค. 2557 11-30-16.30
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ 5 ต.ค. 2557 11-30-16.30
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ ,๒ 4 ต.ค. 2557 08.30-11.30
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ ,๒ 4 ต.ค. 2557 12.30-15.30
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ ,๒ 3 ต.ค. 2557 08.30-11.30
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์ ๒ 5 ต.ค. 2557 08.30-11.30
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องคอมพิวเตอร์๑ 3 ต.ค. 2557 12.30-15.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ป.5 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ป.5 3 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6
-
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 4 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 4 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 4 ต.ค. 2557 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 4 ต.ค. 2557 13.00-16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยธรรม 4 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จริยธรรม 4 ต.ค. 2557 13.00-16.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 4 ต.ค. 2557 13.00-16.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเอนกประสงค์ 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 4 ต.ค. 2557 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 4 ต.ค. 2557 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอนุบาล ห้อง จริยธรรม 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอนุบาล ห้อง จริยธรรม 5 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ ชั่วคราว ห้องเด็กพิเศษ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารอนุบาล ห้อง อ.๒/๑,อ.๒/๒,อ.๒/๓ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารอนุบาล ห้อง อ.๑/๑,อ.๑/๒,อ.๑/๓ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารอนุบาล ห้อง อ.๑/๔ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 814 ประกวดร้องเพลงเดี่ยว (คาราโอเกะ) ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารนาฏศิลป์ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 815 ประกวดร้องเพลง (คาราโอเกะ) พร้อมหางเครื่อง ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารเอนกประสงค์ ห้อง เวทีห้องประชุมใหญ่ 6 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 816 การแข่งขันบล็อกพลาสติก ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารอนุบาล ห้อง โถง ชั้น ๒ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 817 การแข่งขันเกมการศึกษา ปฐมวัย โรงเรียนบ้านเอราวัณ อาคารอนุบาล ห้อง ชั้น ๒ ห้องศูนย์สื่อ 6 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์อาชีพ 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นตันไป
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์อาชีพ 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์อาชีพ 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ศูนย์อาซีพ 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 7 ต.ค. 2557 09.00 น.
7 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ห้อง อาเซียน 8 ต.ค. 2557 09.00
10 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ห้อง อาเซียน 8 ต.ค. 2557 09.00
11 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ห้อง อาเซียน 8 ต.ค. 2557 09.00
12 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารเซียน ห้อง อาเซียน 8 ต.ค. 2557 09.00
13 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอาเซียน ห้อง อาเซียน 8 ต.ค. 2557 09.00
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.6 7 ต.ค. 2557 09.00
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.6 7 ต.ค. 2557 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.5 7 ต.ค. 2557 09.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง ป.4 7 ต.ค. 2557 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ห้องจริยะ 7 ต.ค. 2557 09.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง จรืยะ 7 ต.ค. 2557 09.00
3 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้อง ห้องจริยะ 7 ต.ค. 2557 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 8 ต.ค. 2557 09.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 7 ต.ค. 2557 09.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2557 09.00
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2557 09.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น ห้องประชุม 7 ต.ค. 2557 09.00
21 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 7 ต.ค. 2557 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 8 ต.ค. 2557 09.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงอาหาร 8 ต.ค. 2557 09.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
6 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น โรงยิม 8 ต.ค. 2557 09.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2557 09.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2557 09.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารสักทอง ห้อง คอมพิวเตอร์ 7 ต.ค. 2557 09.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2557 09.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกขมิ้น อาคารอเนกประสงค์ 8 ต.ค. 2557 09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]