หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3
ระหว่างวันที่ 19-20 กันยายน พ.ศ.2557 และแข่งขันเพิ่มเติม วันที่ 9 เดือน เมษายน พ.ศ. 2558 (การแข่งขัน ซูโดกุ, คำคม, เอแม็ท, ครอสเวิร์ด)

[ ทั้งหมด   18 ก.ย. 2557   19 ก.ย. 2557   20 ก.ย. 2557   9 เม.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ก.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้องประชุมกลางน้ำ 18 ก.ย. 2557 09.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้องประชุมกลางน้ำ 18 ก.ย. 2557 13.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้องประชุมมิตรภาพ 18 ก.ย. 2557 09.00
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้องประชุมมิตรภาพ 18 ก.ย. 2557 09.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้อง ห้องประชุมมิตรภาพ 18 ก.ย. 2557 13.00
6 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้อง ห้องประชุมมิตรภาพ 18 ก.ย. 2557 13.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้อง ICT 18 ก.ย. 2557 09.00
2 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 18 ก.ย. 2557 09.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้องประชุมไมตรีจิต 18 ก.ย. 2557 09.00 น.
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสกลนคร เขต 3 ห้องประชุมไมตรีจิต 18 ก.ย. 2557 09.00 น.

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 หอประชุมที่ว่าการอำเภอวานรนิวาส หอประชุม 18 ก.ย. 2557 09.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 หอประชุมที่ว่าการอำเภอวานรนิวาส หอประชุม 18 ก.ย. 2557 09.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) หอประชุม 18 ก.ย. 2557 09.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) หอประชุม 18 ก.ย. 2557 09.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) อาคารอนุบาลห้อง1-3 18 ก.ย. 2557 09.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) อาคารอนุบาลห้อง4-6 18 ก.ย. 2557 09.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) หอประชุม 18 ก.ย. 2557 13.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) โรงอาหาร 18 ก.ย. 2557 09.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) หอประชุม 18 ก.ย. 2557 13.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) โรงอาหาร 18 ก.ย. 2557 13.00
11 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) หอประชุม 18 ก.ย. 2557 09.00
12 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวานรนิวาส (ราษฎร์บำรุง) หอประชุม 18 ก.ย. 2557 09.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ศน.วัชระ คำพลงาม ศึกษานิเทศก์ สพป.สน.3 Tel.0892798899 (ในวันและเวลาราชการ)
และ คุณครูธเนศ ศรีท้าว ครูโรงเรียนบ้านโพนสวาง Tel.0811176115 Facebook : @ศิลปหัตถกรรมสกลนคร เขตสาม
Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]