หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 6-8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2557   7 พ.ย. 2557   8 พ.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 1/4 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 2/2 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสังขะ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 3/2 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 2/8 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศรีนวล ลานเอนกประสงค์ หน้าอาคารสองชั้น 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศรีนวล หอประชุม/อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศรีนวล ห้องคอมพิวเตอร์และห้องสมุด 6 พ.ย. 2557 09.00-11.30
4 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านศรีนวล อาคารสองชั้น ชั้น 2 ห้อง มัธยมศึกษาปีที่ 3 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารธีระปัญญา ชั้น 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารธีระปัญญา ชั้น 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารไทรงาม ชั้น 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารไทรงาม ชั้น 1 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง 07 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง 07 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ เต๊นท์สนาม1 ห้อง 08 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละมงค์ เต๊นท์สนาม2 ห้อง 09 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
5 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 06 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
6 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคารกองอำนวยการ ห้อง 04 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
7 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละมงค์ เวทีโรงอาหาร ห้อง 03 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
8 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 05 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านณรงค์ สนามบาสเก็ตบอล 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านณรงค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 211 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ห้อง ป.4/1,ป.4/2,ป.5/1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ห้อง ป.4/1,ป.4/2,ป.5/1 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารจามจุรี ห้อง ป.1/1,ป.1/2,ป.2/1,ป.2/2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารจามจุรี ห้อง ป.1/1,ป.1/2,ป.2/1,ป.2/2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ชั้น 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ชั้น 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารศรีมยุรา 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารศรีมยุรา 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
9 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคาร 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคาร 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
11 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
13 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน อาคารโรงฝึกงาน 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
14 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน อาคารโรงฝึกงาน 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
15 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน เวทีชั่วคราว หน้าเสาธง 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
16 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน เวทีชั่วคราว หน้าเสาธง 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
17 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน ใต้ถุนอาคาร อุมาเทวี 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
18 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน ใต้ถุนอาคาร อุมาเทวี 6 พ.ย. 2557 09.00-16.00
19 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารหอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
20 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารหอประชุม 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ เวที 2 ชั้น 1 ห้อง เวที 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ เวที 2 ชั้น 1 ห้อง เวที 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.5/2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.5/1 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.4 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.1 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารธนวัฒน์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมธนวัฒน์ 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 อาคารเอนกประสงค์ 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 สนามฟุตบอล 6 พ.ย. 2557 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเถกิง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 09.00-11.00
3 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพระแก้ว อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเถกิง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านพระแก้ว อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 4 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 3 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 4 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
4 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนบ้านไทยสมบูรณ์ ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 6 พ.ย. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านไทยสมบูรณ์ ชั้น ป.3 ชั้น 1 ห้อง ชั้น ป.3 6 พ.ย. 2557 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00เป็นต้นไป
3 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00เป็นต้นไป
6 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 6 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ เต๊นท์สนามบาสเกตบอล 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ เต๊นท์สนามบาสเกตบอล 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 414,415 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412,413 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หน้าอาคาร 4 ชั้น 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หน้าอาคาร 4 ชั้น 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หน้าอาคาร 2 ชั้น 1 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หน้าอาคาร 2 ชั้น 1 6 พ.ย. 2557 09.00 - 12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 ,ระเบียงชั้น 2 6 พ.ย. 2557 09.00 -12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424, ระเบียงชั้น 2 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 09.00-12.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ เต๊นสนามบาสเกตบอล 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หน้าอาคาร 2 6 พ.ย. 2557 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน www.surin3.go.th
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]