หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 3
ระหว่าง วันที่ 6-8 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2557   7 พ.ย. 2557   8 พ.ย. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 2/4 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง 3/6 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสังขะ หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสังขะ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 2/7 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศรีนวล ลานเอนกประสงค์ หน้าอาคารสองชั้น 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศรีนวล หอประชุม/อาคารเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศรีนวล ห้องคอมพิวเตอร์และห้องสมุด 7 พ.ย. 2557 09.00-11.30
4 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศรีนวล อาคารสองชั้น ชั้น 2 ห้อง มัธยมศึกษาปีที่ 3 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารไทรงาม ชั้น 1 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารไทรงาม ชั้น 1 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารธีระปัญญา ชั้น 1 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านศาลาสามัคคี อาคารธีระปัญญา ชั้น 1 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง 07 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ เต๊นท์สนาม2 ห้อง 09 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
3 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 06 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ เวทีโรงอาหาร ห้อง 03 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ เวทีโรงอาหาร ห้อง 03 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
6 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคารกองอำนวยการ ห้อง 04 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 05 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 02 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
9 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านละมงค์ อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 01 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านณรงค์ สนามบาสเก็ตบอล 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านณรงค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 211 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ห้อง ป.4/1,ป.4/2,ป.5/1 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ชั้น 2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารจามจุรี ห้อง ป.3/1,ป.3/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารจามจุรี ห้อง ป.1/1,ป.1/2,ป.2/1,ป.2/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ห้อง ป.4/1,ป.4/2,ป.5/1 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารไทรงาม ชั้น 2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านระมาดค้อ อาคารศรีมยุรา 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวชมพู ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารทับทิมสยาม ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
11 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคาร 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
12 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคาร 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
13 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคาร 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
14 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านบัวเชด อาคารบัวหลวง ชั้น 1 ห้อง เวทีชั่วคราวใต้ถุนอาคาร 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
16 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอาโพน อาคารโรงฝึกงาน 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
17 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านอาโพน อาคารโรงฝึกงาน 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
18 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน เวทีชั่วคราว หน้าเสาธง 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
19 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านอาโพน เวทีชั่วคราว หน้าเสาธง 7 พ.ย. 2557 09.00-1ุ6.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.5/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.6/1 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.5/1 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.4 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.1 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
6 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านสนบ อาคารประถมศึกษา ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 7 พ.ย. 2557 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 801 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 802 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 803 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
5 804 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 805 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 806 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 807 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
9 808 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 809 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเลิศอรุณ อาคารอเนกประสงค์(หอประชุม) ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านพระแก้ว อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2557 09.00-14.00
2 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านเถกิง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านขอนแตก หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 7 พ.ย. 2557 09.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านขอนแตก หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 7 พ.ย. 2557 09.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 1 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 2 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
3 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 1 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 3 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
6 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 4 7 พ.ย. 2557 13.00-16.00
7 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 3 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนสังขะวิทยาคม เต็นท์ 4 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านไทยสมบูรณ์ ชั้น ป.2 ชั้น 1 ห้อง ชั้น ป.2 7 พ.ย. 2557 09.00 -12.00
2 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านไทยสมบูรณ์ ห้องอนุบาล ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 7 พ.ย. 2557 09.00 -11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.2 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.2 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.1 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.3 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.3 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.3 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.3 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง ป.5 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00
12 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 1 ห้อง ป.4 7 พ.ย. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง ห้องสาระสังคมฯ 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวิทยาราษฎร์นุกูล อาคารไม้ ชั้น 2 ห้อง ห้องสาระสังคมฯ 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 213 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
2 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 214 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
4 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 212 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
5 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตรวจ หอประชุม 7 พ.ย. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 414 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตรวจ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 7 พ.ย. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน www.surin3.go.th
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]