หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาศรีสะเกษ เขต ๔ ประจำปีการศึกษา 2557

[ ทั้งหมด   13 ต.ค. 2557   14 ต.ค. 2557   15 ต.ค. 2557   16 ต.ค. 2557   17 ต.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 ต.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ สนามวอลเล่ย์บอล 16 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 น. เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ สนามฟุตบอล 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ สนามฟุตบอล 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ป.6/3 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 - ป.6/5 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 - ป.6/7 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้น 2 ห้อง ป.2./2 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้น 2 ห้อง ป.2./3 16 ต.ค. 2557 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 12.00-15.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 16 ต.ค. 2557 09.00 - 11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ อาคาร St. John and Paul โรงอาหารชั้น 1 16 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 16 ต.ค. 2557 11.00 - 16.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 09.00 - 12.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 16 ต.ค. 2557 11.00 - 16.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 16 ต.ค. 2557 11.00 - 16.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 09.00 - 12.00
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 09.00 - 12.00
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 09.00 - 12.00
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 12.00-15.00
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนมารีย์อุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 ต.ค. 2557 12.00-15.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
อรรถโกวิท เตชะนัง โทร.0934149526 อีเมล์ aotthagowit_nop@hotmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]