หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สพป.อุบลราชธานี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 21 - 25 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   22 ต.ค. 2557   23 ต.ค. 2557   24 ต.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 22 ต.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.5/5 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.2/1-ป.2/2 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ป.2/3-ป.2/4 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.2/5,ป.2/6 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารรัชดาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ห้องประชุมศรีอุบลรัตน์2 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.3/1-ป.3/2 22 ต.ค. 2557 09.00เป็นต้นไป
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนมูลนิธิวัดศรีอุบลรัตนารามฯ อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 ห้อง ป.2/7 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมบัวหลวง 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี ห้องประชุมบัวหลวง 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามบาสเกตบอล ทุ่งศรีเมือง 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี สนามบาสเกตบอล ทุ่งศรีเมือง 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารนิลปัทม์ ห้อง ห้อง ป.4/1 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
2 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ใต้ถุนอาคารมังคลอุบล(อาคาร7) ห้อง อาคาร7 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอุบลวิทยาคม สัตตบรรณ ห้อง ห้อง E-Classroom 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม หอประชุมใหญ่ 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
5 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม ห้องอุบลวิทย์ 1 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม สัตตบรรณ ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้องพุทธศาสตรน์ 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
7 169 การประกวดสวดมนต์แปลไทย/อังกฤษ ป.1-ม.3 โรงเรียนอุบลวิทยาคม อาคารสัตบุศย์ ชั้น ป.3 ห้อง ห้องวิทย์ 22 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30
09.00 -16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ศิลปะ 1 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ศิลปะ 2 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง จริยะ 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
5 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
6 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ชั้น ใต้ถุนอาคาร 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 8 และลานหน้าอาคาร 5 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 8 และลานหน้าอาคาร 5 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
9 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 8 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 8 และลานหน้าอาคาร 5 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 โรงเรียนบ้านปลาดุก 22 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30
08.30-16.30
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 โรงเรียนบ้านปลาดุก 22 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30
08.30-16.30
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 ห้องประชุม สพป.อบ.1 ห้อง ห้องประชุมราชธานี 22 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30
08.30-16.30
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 ห้องประชุมราชธานี สพป.อบ.1 ห้องประชุม สพป.อบ.1 ห้อง ห้องประชุมราชธานี 22 ต.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 30
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป.3/1 อาคาร 7 ชั้น 1 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป3/2 อาคาร 7 ชั้น 1 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป 3/3 อาคาร 7 ชั้น 1 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป 6/1 อาคาร 6 ชั้น 2 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป 6/2 ชั้น 2 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร อาคารเอนกประสงค์ 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป.5/1 อาคาร 5 ชั้น 2 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ม.1/3 อาคาร 4 ชั้น 2 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ป.5/3 อาคาร 5 ชั้น 2 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
10 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ม 2/3 อาคาร 4 ชั้น 3 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
11 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนปทุมวิทยากร ห้อง ม 2/1 อาคาร 4 ชั้น 3 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 22 ต.ค. 2557 09.00-11.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 22 ต.ค. 2557 09.00-14.00
3 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 22 ต.ค. 2557 09.00-14.00
4 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลอุบลราชธานี อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารเอนกประสงค์ 22 ต.ค. 2557 08.30เป็นต้นไป
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารห้องสมุด ห้อง ใต้ถุนอาคาร. 22 ต.ค. 2557 08.3เป็นต้นไป
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารห้องสมุด ชั้น 2 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ ห้อง ใต้ถุน ป.2 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารบัวแก้ว ชั้น 1 ห้อง ป.4-6 22 ต.ค. 2557 09.00 -12.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ ป.1-3 ห้อง ใต้ถุน ป.1-3 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ ป.1-3 ห้อง ใต้ถุน ป.1-3 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ อาคารสัตบรรณ ห้อง ใต้ถุน ป.1-3 22 ต.ค. 2557 08.30เป็นต้นไป
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่าบ่อ ห้อง อาคารชั่วคราว หลังอาคารสำนักงานโรงเรียน 22 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล แผนกปฐมวัย ห้องกิจกรรม ชั้น 1 ห้อง 101 22 ต.ค. 2557 09.00-17.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อาคารแผนกปฐมวัย ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัย 2/1, ห้องปฐมวัย 2/2,ห้องปฐมวัย 2/3 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อาคารแผนกปฐมวัย ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัย 3/1, ห้องปฐมวัย 3/2, ห้องปฐมวัย 3/3 22 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนมารีย์นิรมล อาคารแผนกปฐมวัย ชั้น 2 ห้อง ห้องปฐมวัย 1/1, ห้องปฐมวัย 1/2, ห้องปฐมวัย 1/3 22 ต.ค. 2557 09.00-11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
3 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
5 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
6 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
7 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
8 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
9 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
11 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
12 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
13 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
3 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
2 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
4 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30
21 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 08.30-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 10 22 ต.ค. 2557 09.00 -16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]