หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2558
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5
ระหว่าง วันที่ 1-3 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2557   8 ต.ค. 2557   9 ต.ค. 2557   10 ต.ค. 2557   11 ต.ค. 2557   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/1 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/3 10 ต.ค. 2557 13.00-14.30
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/3 10 ต.ค. 2557 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/4 10 ต.ค. 2557 09.00-10.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/4 10 ต.ค. 2557 13.00-14.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/5 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/6 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/7 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/8 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/5 9 ต.ค. 2557 13.00-14.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/6 9 ต.ค. 2557 13.00-14.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้อง ป.5/1 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้อง ป.5/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้อง ป.5/3 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้องป.5/1 ป.5/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้องป.5/3 ป.5/4 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ห้องป.1/1 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ห้องป.1/2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ห้องป.1/3 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง สมุด 10 ต.ค. 2557 09.00-17.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง สมุด 11 ต.ค. 2557 09.00-17.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคาร ป.4-6 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคาร ป.4-6 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หลังอาคาร ป.4-6 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หลังอาคาร ป.4-6 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องประชุมเล็ก 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องประชุมเล็ก 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคารมัธยม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคารมัธยม 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.5/1,5/2.5/3 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.5/1,5/2.5/3 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.5/1,5/2.5/3 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป.
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.4/1,4/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.4/1,4/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารโรงอาหาร 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารโรงอาหาร 9 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อนุบาล 2/1,2/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อนุบาล 2/1,2/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อนุบาล 2/1,2/2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ส่งเสริมคุณธรรม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ส่งเสริมคุณธรรม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ส่งเสริมคุณธรรม 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
17 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.3/1,ป.3/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง เสริมสร้างศักยภาพบุคคล 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง เสริมสร้างศักยภาพบุคลากร 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารป.3 ห้อง ห้องป.3/1,ป.3/2,ป.3/3 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/1,ป.3/2,ป.3/3 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/1,ป.3/2,ป.3/3 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/4,ป.3/5,ป.3/6 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/4,ป.3/5,ป.3/6 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.3/4,ป.3/5,ป.3/6 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 9 ต.ค. 2557 13.00-16.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 10 ต.ค. 2557 13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.2/1,2/2,2/3,2/4,2/5 11 ต.ค. 2557 13.00-16.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้อง ป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารป.2 ห้อง ป.1/9,2/6,2/7,2/8 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารป.2 ห้อง ป.1/9,2/6,2/7,2/8 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารป.2 ห้อง ป.1/9,2/6,2/7,2/8 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง English Coner 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
25 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
26 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
27 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
34 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 11 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
35 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 11 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
36 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
37 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
38 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 11 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 11 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
40 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
41 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
42 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
43 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
44 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านในหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
45 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านในหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 8 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน 7 ต.ค. 2557 ภาคเช้า ต่อจากป.1-6
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน 7 ต.ค. 2557 ภาคบ่าย ต่อจาก ป.1-6
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน 7 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 7 ต.ค. 2557 ภาคเช้า ต่อจากป.1-6
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 7 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 7 ต.ค. 2557 ภาคบ่าย ต่อจาก ป.1-6
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 7 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน 7 ต.ค. 2557 14.00 น.เป็นต้นไป
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน 7 ต.ค. 2557 15.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 9 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ประชุม 11 ต.ค. 2557 09.00-11.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/4 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/5 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/6 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/4 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/5 10 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ประชุม 11 ต.ค. 2557 11.00 น.เป็นต้นไป
12 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/4 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/5 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
16 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/6 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนแขมเจริญ อาคารเอนกประสงค์เล็ก 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ สวนป่ายางพารา 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ลานต้นไม้ใหญ่ข้างสวนยาง 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้องเรียน 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้องเรียน 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้องเรียน 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/1,ป.1/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/3,ป.1/4 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/7 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/7 9 ต.ค. 2557 ต่อจาก ป.4-6
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6
-
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
-
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6
-
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3
-
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6
-
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3
-
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
-
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 801 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 802 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 803 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
5 804 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
6 805 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
7 806 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
8 807 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
9 808 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
10 809 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย (ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 9 ต.ค. 2557 09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคาร ป.1 (ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย (ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-14.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารห้องสมุด(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-14.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารห้องสมุด(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-14.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 11 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6
-
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานธรรม (เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานธรรม(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานหน้าห้องสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง หน้าห้องสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.00-16.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โดมทางเข้าอาคารเฉลิมพระเกียรติด้านสนามกีฬา(เตรียมโต๊ะนำเสนอมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ศูนย์เสริมสร้างศักยภาพ(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.30-15.30
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โดมทางเข้าข้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ด้านสนามกีฬา(เตรียมโต๊ะนำเสนอมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ศูนย์เสริมสร้างศักยภาพ(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.30-11.30
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ทางเข้าข้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ด้านสนามกีฬา (เตรียมโต๊ะสำหรับนำเสนองานมาเอง) 10 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ทางเข้าข้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ด้านสนามกีฬา(เตรียมโต๊ะสำหรับนำเสนอมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โรงจอดรถด้านหอประชุม(ใช้เตาแก๊สแทนเตาไฟฟ้า) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โรงจอดรถด้านหอประชุม(ใช้เตาแก๊สแทนเตาไฟฟ้า) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานจอดรถด้านอาคารเอนกประสงค์ (ใช้เตาแก๊สแทนเตาไฟฟ้า 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โรงจอดรถด้านอาคารเฉลิมพระเกียรติ (ใช้เตาแก็สแทนเตาไฟฟ้า) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อนุบาล 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อนุบาล 11 ต.ค. 2557 09.00-16.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อนุบาล 10 ต.ค. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
3 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 10.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 11.00 เป็นต้นไป
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 10.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป.
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
21 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 11 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ศน.สุวิมล ไวยารัตน์ e-mail : yingsu_lee@hotmail.com โทร 0900347771 ศน.สุดาพร สายแวว โทร 0899491548 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.อบ.5 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]