หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2558
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5
ระหว่าง วันที่ 1-3 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2557   8 ต.ค. 2557   9 ต.ค. 2557   10 ต.ค. 2557   11 ต.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 ต.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/5 9 ต.ค. 2557 13.00-14.00
2 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/6 9 ต.ค. 2557 13.00-14.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้อง ป.5/1 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้อง ป.5/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้อง ป.5/3 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.5/1,5/2.5/3 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.4/1,4/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารโรงอาหาร 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารโรงอาหาร 9 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
6 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อนุบาล 2/1,2/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ส่งเสริมคุณธรรม 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.3/1,ป.3/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง อาคารป.3 ห้อง ห้องป.3/1,ป.3/2,ป.3/3 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/4,ป.3/5,ป.3/6 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 9 ต.ค. 2557 13.00-16.00
5 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารป.2 ห้อง ป.1/9,2/6,2/7,2/8 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีลานดอนจาน 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 9 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
3 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/4 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/5 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/6 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนแขมเจริญ อาคารเอนกประสงค์เล็ก 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ สวนป่ายางพารา 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ลานต้นไม้ใหญ่ข้างสวนยาง 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้องเรียน 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้องเรียน 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้องเรียน 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/1,ป.1/2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/3,ป.1/4 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/7 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/7 9 ต.ค. 2557 ต่อจาก ป.4-6

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 800 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 801 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโปงลาง) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 802 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 803 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวโหวด) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
5 804 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
6 805 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวพิณ) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
7 806 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
8 807 การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง (เดี่ยวแคน) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
9 808 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
10 809 การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง (โปงลาง) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 9 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 9 ต.ค. 2557 09.00-11.00
2 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย (ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-14.00
3 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารห้องสมุด(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-14.00
5 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารห้องสมุด(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารข้างอาคารอเนกประสงค์ 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานธรรม (เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานหน้าห้องสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.00-16.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โดมทางเข้าอาคารเฉลิมพระเกียรติด้านสนามกีฬา(เตรียมโต๊ะนำเสนอมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ศูนย์เสริมสร้างศักยภาพ(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.30-15.30
6 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โดมทางเข้าข้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ด้านสนามกีฬา(เตรียมโต๊ะนำเสนอมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
7 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ศูนย์เสริมสร้างศักยภาพ(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 09.30-11.30
8 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โรงจอดรถด้านหอประชุม(ใช้เตาแก๊สแทนเตาไฟฟ้า) 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
9 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานจอดรถด้านอาคารเอนกประสงค์ (ใช้เตาแก๊สแทนเตาไฟฟ้า 9 ต.ค. 2557 09.00-12.00
10 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง หอประชุมสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 9 ต.ค. 2557 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ประชุม 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อนุบาล 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00-16.00
3 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 10.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 10.00 เป็นต้นไป
3 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 9 ต.ค. 2557 11.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ศน.สุวิมล ไวยารัตน์ e-mail : yingsu_lee@hotmail.com โทร 0900347771 ศน.สุดาพร สายแวว โทร 0899491548 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.อบ.5 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]