หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2558
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5
ระหว่าง วันที่ 1-3 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   7 ต.ค. 2557   8 ต.ค. 2557   9 ต.ค. 2557   10 ต.ค. 2557   11 ต.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ต.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/1 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/3 10 ต.ค. 2557 13.00-14.30
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/3 10 ต.ค. 2557 09.00-10.30
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/4 10 ต.ค. 2557 09.00-10.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/4 10 ต.ค. 2557 13.00-14.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/5 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/6 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/7 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารสุจินต์ ป.1/8 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง หอประชุม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้องป.5/1 ป.5/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารเฉลีมพระเกียรติ 72 พรรษา ห้องป.5/3 ป.5/4 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง สมุด 10 ต.ค. 2557 09.00-17.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคาร ป.4-6 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หลังอาคาร ป.4-6 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องประชุมเล็ก 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง หน้าอาคารมัธยม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง โรงยิม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.5/1,5/2.5/3 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ป.4/1,4/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อนุบาล 2/1,2/2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง ส่งเสริมคุณธรรม 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง สิริโพธิ์แก้ว 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง เสริมสร้างศักยภาพบุคคล 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/1,ป.3/2,ป.3/3 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ป.3/4,ป.3/5,ป.3/6 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง ห้องป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.2/4,ป.2/5 10 ต.ค. 2557 13.00-16.00
5 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคารป.2 ห้อง ป.1/9,2/6,2/7,2/8 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
2 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านหน้าหอประชุมสิริโพธิ์แก้ว 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
3 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป
4 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 เวทีด้านสนามกีฬา 10 ต.ค. 2557 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/3 10 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
3 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/4 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อาคาร ICT ห้อง ป.6/5 10 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง อาคารปฐมวัย(ผู้แข่งขันเตรียมคอมพิวเดอร์มาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนแขมเจริญ ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานธรรม(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
2 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง หน้าห้องสิริโพธิ์แก้ว(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
3 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ทางเข้าข้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ด้านสนามกีฬา (เตรียมโต๊ะสำหรับนำเสนองานมาเอง) 10 ต.ค. 2557 13.00 เป็นต้นไป
5 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ทางเข้าข้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ด้านสนามกีฬา(เตรียมโต๊ะสำหรับนำเสนอมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โรงจอดรถด้านหอประชุม(ใช้เตาแก๊สแทนเตาไฟฟ้า) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
7 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง โรงจอดรถด้านอาคารเฉลิมพระเกียรติ (ใช้เตาแก็สแทนเตาไฟฟ้า) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00
8 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุบลราชธานี เขต 5 ห้อง ลานดอกจาน(เตรียมอุปกรณ์สำหรับปูนั่งมาเอง) 10 ต.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านหนองแสง ห้อง อนุบาล 10 ต.ค. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคาร 2 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป.
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป
21 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนนาคสมุทรสงเคราะห์ ห้อง อาคารเอนกประสงค์ 10 ต.ค. 2557 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ศน.สุวิมล ไวยารัตน์ e-mail : yingsu_lee@hotmail.com โทร 0900347771 ศน.สุดาพร สายแวว โทร 0899491548 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.อบ.5 Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]